Search
- Mặt bằng kinh doanh
- 20,000,000₫/m²
Chung cư Vinhomes
2C Lam Sơn, Phường Tân Sơn Hòa, Quận Tân Bình, TP.HCM- Số giường ngủ: 2
- Số bồn tắm: 2
- Gara: 1
- 200 sqftm²
Contact me
- Bình Thanh
- View Listings
- Nhà ở riêng lẻ
- 670,000₫
- 6,500₫/m²
Equestrian family home
72 Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh- Số giường ngủ: 4
- Số bồn tắm: 2
- Gara: 1
- 1200 m²
Contact us
Please quote property reference
World Homes - HZHZ32
Contact me

- Brittany Watkins
- View Listings
- Căn hộ studio
- 16,000₫/m²
Contemporary studio
25 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 7, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh- Số giường ngủ: 3
- Số bồn tắm: 3
- Gara: 1
- 2700 m²
Contact us
Please quote property reference
World Homes - HZHZ16
Contact me

- Brittany Watkins
- View Listings
- Nhà ở riêng lẻ
- 870,000₫
- 8,500₫/m²
Single family home
48 Cao Thắng, Phường 9, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh- Số giường ngủ: 5
- Số bồn tắm: 3
- Gara: 1
- 3170 m²
Contact us
Please quote property reference
World Homes - HZHZ31
Contact me

- Brittany Watkins
- View Listings
- Căn hộ
- 97,000₫
- 6,350₫/sq ft
Modern Apartment
31 Cách Mạng Tháng Tám, Bến Thành, Hồ Chí Minh- Giường ngủ: 1
- Số bồn tắm: 2
- Gara: 1
- 1560 Sq Ft
Contact us
Please quote property reference
World Homes - HZHZ27
Contact me

- Brittany Watkins
- View Listings
- Căn hộ studio
- 967,000₫
- 9,800₫/m²
Design place apartment
39 Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh- Số giường ngủ: 5
- Số bồn tắm: 3
- Gara: 1
- 3890 m²
Contact us
Please quote property reference
World Homes - HZHZ18
Contact me

- Michelle Ramirez
- View Listings
- Căn hộ
- 1,600₫/m²
Comfortable apartment
18 Trần Não, Phường Bình An, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh- Số giường ngủ: 4
- Số bồn tắm: 2
- Gara: 1
- 4300 m²
- Căn hộ
- 876,000₫
- 7,600₫/m²
Design apartment
36 Song Hành, Phường An Phú, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh- Số giường ngủ: 3
- Số bồn tắm: 2
- Gara: 1
- 2560 m²
- Mặt bằng kinh doanh
- 890,000₫
- 3,690₫/m²
Small shop
21 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh- 1200 m²
Contact us
Please quote property reference
World Homes - HZHZ01
Contact me

- Michelle Ramirez
- View Listings